Andri
Rekstrarstjóri

Andri Már Reynisson

Byggingafræðingur BFÍ
M.Sc. í Framkvæmdastjórnun
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6304
andri@verksyn.is

Ari

Ari Geir Emilsson

Í leyfi

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6303
ari@verksyn.is

Arnar

Arnar Grétarsson

Húsasmíðameistari
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6312
arnar@verksyn.is

Atli

Atli Geir Ragnarsson

Byggingartæknifræðingur
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6320
atli@verksyn.is

Ágúst

Ágúst Leifsson

Húsasmíðameistari
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6316
agust@verksyn.is

Árni

Árni Þór Atlason

Fagstjóri teiknistofu

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6302
arni@verksyn.is

Birgir

Birgir Rafn Reynisson

Fagstjóri – umsjón og eftirlit

Byggingafræðingur BFÍ
Múrarameistari
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6307
birgir@verksyn.is

Bjarmi

Bjarmi Halldórsson

Fagstjóri – umsjón og eftirlit

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Sími: 433-6305
bjarmi@verksyn.is

Einar

Einar Hannesson

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6314
einar@verksyn.is

Eyjó

Eyjólfur Jónsson

Fagstjóri ástandsgreininga og útboða

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Sími: 433-6315
eyjolfur@verksyn.is

Eyjo V

Eyjólfur Valgarðsson

Byggingartæknifræðingur

Burðarþol og lagnir
Beinn sími: 433-6323
ev@verksyn.is

Helga Margrét Reykdal

Beinn sími: 433-6324
hmr@verksyn.is

Helga
Fjármálastjóri

Helga Kr. Hauksdóttir

Lögfræðingur LÍ
Garðyrkjufræðingur
Beinn sími: 433-6306
helga@verksyn.is

Jón Már

Jón Már Halldórsson

Líffræðingur M.Sc.
Raki og mygla
Beinn sími: 433-6317
jonmar@verksyn.is

Jóhann Ingi Jónsson

Byggingartæknifræðingur
Jarðfræðingur B.Sc.
Beinn sími: 433-6326
johann@verksyn.is

Kristján

Kristján Snær Karlsson

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6308
kristjan@verksyn.is

Leifur Stefánsson

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6325
leifur@verksyn.is

Ólöf

Ólöf Þrándardóttir

Byggingafræðingur BFÍ
Sími: 433-6322
olof@verksyn.is

Reynir
Framkvæmdastjóri

Reynir Kristjánsson

Byggingafræðingur BFÍ
Múrarameistari
Beinn sími: 433-6301
reynir@verksyn.is

Selma

Selma Dögg Ragnarsdóttir Proppé

Byggingafræðingur BFÍ
Húsgagnasmiður
Beinn sími: 433-6321
selma@verksyn.is

Sonja

Sonja Ragnarsdóttir

Tækniteiknari
Beinn sími: 433-6310
sonja@verksyn.is

Sæþór

Sæþór Ívarsson

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6309
saethor@verksyn.is

Þorsteinn

Þorsteinn V. Sigurðsson

Málarameistari
Beinn sími: 433-6313
steini@verksyn.is