Um verksýn

Hvernig getum við aðstoðað?

Við hjá Verksýn bjóðum alla almenna ráðgjafar þjónustu á sviði viðhalds- og endurbóta, innivist, nýframkvæmda, gæðakerfa og sölu- og ástandsskoðana. 

Hjá okkur starfar fjölbreyttur hópur sérfræðinga sem saman leysa málin á öruggan og skilvirkan hátt.

Verk á ári
0
Ástandsskoðanir
0

Andri Már Reynisson

Byggingafræðingur BFÍ
M.Sc. í Framkvæmdastjórnun
Beinn sími: 433-6304
andri@verksyn.is

Arnar Grétarsson

Húsasmíðameistari
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6312
arnar@verksyn.is

Atli Geir Ragnarsson

Byggingartæknifræðingur
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6320
atli@verksyn.is

Árni Þór Atlason

Fagstjóri teiknistofu

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6302
arni@verksyn.is

Birgir Rafn Reynisson

Fagstjóri – umsjón og eftirlit

Byggingafræðingur BFÍ
Múrarameistari
Byggingarstjóri
Beinn sími: 433-6307
birgir@verksyn.is

Bjarmi Halldórsson

Fagstjóri – umsjón og eftirlit

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Sími: 433-6305
bjarmi@verksyn.is

Einar Hannesson

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Beinn sími: 433-6314
einar@verksyn.is

Eyjólfur Jónsson

Fagstjóri ástandsgreininga og útboða

Byggingafræðingur BFÍ
Húsasmíðameistari
Sími: 433-6315
eyjolfur@verksyn.is

Eyjólfur Valgarðsson

Byggingartæknifræðingur

Burðarþol og lagnir
Beinn sími: 433-6323
ev@verksyn.is

vel og vandlega

quote.png
Við höfum unnið með Verksýn í fjölda ára. Þeirra þjónusta er örugg, þess vegna erum við í áframhaldandi samstarfið við þau hjá Verksýn. Þau vinna vel og vandlega.
Jónas Pálsson
Byggingaverktaki